TI-500DTB
Bộ khuếc đại 5 vùng loa ITC, phát nhạc MP3, FM, Bluettooth, công suất 500W: TI-500DTB
Giá (gồm VAT): 26.065.000 VNĐ
Tên Model: TI-500DTB
Bảo hành: 24 tháng
Lượt truy cập: 888
Đánh giá:  comment rank 5
Hỗ trợ trực tuyến
(Quét Zalo QR để kết bạn)
Logo ITC
1 / 1
Hình ảnh sản phẩm
Giá (gồm VAT): 26.065.000 VNĐ
(liên hệ Hotline để được giá ưu đãi từ 15-25%)
Tên Model: TI-500DTB
Bảo hành: 24 tháng
Lượt truy cập: 888
Đánh giá:  comment rank 5
Hỗ trợ trực tuyến
Tài liệu kỹ thuật TÀI LIỆU KỸ THUẬT, HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG MODEL TI-500DTB
Click vào ICON để download
TI-500DTB là bộ khuếch đại, amply 5 vùng loa với công suất tổng 500W. Thiết bị hỗ trợ phát nhạc MP3 từ thẻ nhớ SD hoặc USB, thu sóng FM hoặc phát nhạc từ điện thoại thông qua Bluetooth. Đây là thiết bị được sử dụng cho các ứng dụng cần phải chia thành nhiều khu vực khác nhau để thông báo hoặc phát nhạc nền. Thiết bị phù hợp cho các ứng dụng vừa và nhỏ, đặc biệt trong các trung tâm thương mại, trung tâm mua sắm, quán cafe, nhà hàng, shop......
Lưu ý: Dòng này không có bàn gọi thông báo từ xa.
Đặc điểm thiết bị:
  • Kích thước 1U, thiết kế theo SMT
  • Hỗ trợ phát nhạc MP3/Tuner/Bluetooth (khoảng cách lên tớ 8m)
  • Tích hợp chức năng Bluetooth, cho phép phát nhạc từ điện thoại thông qua Bluetooth
  • Tích hợp mô-đun thu sóng FM thông qua ăng-ten
  • 1 ngõ vào EMC, 2 AUX, và 4 Mic
  • Thứ tự ưu tiên EMC> MIC1> MIC2, MIC3, AUX1, AUX2.
  • Mỗi 5 zones ra đều có phím và đèn hiển thị riêng biệt, và có thể chọn riêng biệt.
  • Thiết bị được trang bị đèn báo trạng thái, báo quá tại và mức tín hiệu.
  • Thiết bị có cơ chế bảo vệ quá công suất, quá nhiệt và ngắn mạch
  • Có 2 ngõ ra riêng biệt: 100V và 4-16Ω.
  • Tăng âm Class D, tiết kiệm năng lượng
  • Dải điện áp hoạt động từ 220V-240V
Thông số kỹ thuật:
Model
TI-500DTB
Ngõ ra loa
4-16Ω, 100V
Công suất
500W
Độ nhạy ngõ vào và
MIC1, 2, 3, 4 Input:5mV/600Ω  Unbalanced 6.3 connector
AUX1, 2 Input: 350mV/10KΩ  Unbalanced RCA connector
EMC Input: 775mV/10KΩ  Unbalanced 6.3 connector
Độ nhạy ngõ ra và trở kháng
MIX OUT:1000mV/470Ω  Unbalanced RCA connector
Chỉnh âm sắc
Bass: ±10dB at 100Hz    Treble: ±10dB at 10KHz
Tần số đáp ứng
50~16KHz(+1dB,-3dB)
Tỷ lệ S/N
MIC1, 2, 3: 66dB; AUX1, 2: 80dB
THD
Less than 0.5%(at 1KHz,1/3 Rated Power)
Chức năng ngắt tiếng
EMC>MIC1>MIC2, MIC3, AUX1, AUX2
Khả năng đáp ứng
5 Zones
Channel Crosstalk
≥50dB
Tản nhiệt
Bảo vệ
Ngắn mạch, quá nhiệt, quá tải
Nguồn điện
~220-240V /50Hz
Công suất tiêu thụ
630W
Kích thước
484×260×44mm
Khối lượng
4.1Kg
TI-500DTB có giá bao nhiêu ?
Giá bán lẻ của Bộ khuếc đại 5 vùng loa ITC, phát nhạc MP3, FM, Bluettooth, công suất 500W: TI-500DTB là: 26.065.000 VNĐ
Địa chỉ bảo hành, sửa chữa model ITC TI-500DTB
  • Hình ảnh, Video lỗi của sản phẩm
  • Sơ đồ đấu nối thiết bị trong hệ thống (nếu có)
  • Hóa đơn chứng từ hoặc biên bản bàn giao hàng hóa
Chưa có ý kiến
Mã xác nhận:
(Kích chuột vào mã nếu bạn muốn đổi): captcha
Hướng dẫn cài đặt, vận hànhHƯỚNG DẪN CÀI ĐẶT
Một số thuật ngữ âm thanh cần quan tâm
VÌ SAO CHỌN MUA TẠI ECT Co.,ltd - TỔNG KHO ĐIỆN NHẸ
TƯ VẤN TẬN TÂM, CHUYÊN NGHIỆP
HÀNG HÓA MỚI 100%, NGUYÊN ĐẠI, NGUYÊN KIỆN