DG-S100 T1
DG-S100T1 Takstar - Mic hội nghị chủ tọa có dây
Giá (gồm VAT): Liên hệ
Tên Model: DG-S100T1
Bảo hành: 12 tháng
Lượt truy cập: 1001
Đánh giá:  comment rank 5
Hỗ trợ trực tuyến
(Quét Zalo QR để kết bạn)
Logo Takstar
1 / 1
Hình ảnh sản phẩm
Giá (gồm VAT): Liên hệ
(liên hệ Hotline để được giá ưu đãi từ 15-25%)
Tên Model: DG-S100T1
Bảo hành: 12 tháng
Lượt truy cập: 1001
Đánh giá:  comment rank 5
Hỗ trợ trực tuyến
Tài liệu kỹ thuật TÀI LIỆU KỸ THUẬT, HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG MODEL DG-S100T1
Click vào ICON để download
DG-S100T1 là Mic hội nghị chủ tịch có dây trong hệ thống hội thảo có dây DG-S100 của Takstar
Đặc điểm hệ thống hội thảo DG-S100
  • Hệ thống bao gồm có bộ trung tâm, máy chủ tịch và máy đại biểu
  • Với chế độ phát biểu tự do và xin phép phát biểu, máy chủ tịch có thể điều khiển máy đại biểu
  • Kết nối bằng dây 8 lõi, theo kiểu Plug and Play
  • Có cổng RS-232 để kết nối PC để quản lý micro và hình ảnh
  • Bộ trung tâm có 8 ngõ vào, 2 ngõ ra dạng ma trận tương thích với nhiều giao thức
  • Máy chủ tịch và máy đại biểu có thể thêm tùy ý, tổng số lượng tối đa 250 máy
  • Âm thắc nhắc máy đại biểu có thể cài đặt trên máy chủ tịch
  • Thiết kết với micro điện dung đơn hướng
  • Máy chủ tịch/đại biểu được cấp bởi nguồn từ bộ trung tâm, 18V
Thông số kỹ thuật DG-S100T1
  • Tần số đáp ứng máy chủ tịch/đại biểu: 50Hz-16kHz
  • THD: @100Hz~18kHz
  • Độ nhạy Micro: -42dB±2dB
  • Khối lượng DG-S100T2: 1095g
DG-S100T1 có giá bao nhiêu ?
DG-S100T1 là sản phẩm dự án, giá thay đổi theo tỷ giá: Vui lòng liên hệ
Địa chỉ bảo hành, sửa chữa model Takstar DG-S100T1
  • Hình ảnh, Video lỗi của sản phẩm
  • Sơ đồ đấu nối thiết bị trong hệ thống (nếu có)
  • Hóa đơn chứng từ hoặc biên bản bàn giao hàng hóa
Chưa có ý kiến
Mã xác nhận:
(Kích chuột vào mã nếu bạn muốn đổi): captcha
Hướng dẫn cài đặt, vận hànhHƯỚNG DẪN CÀI ĐẶT
Hệ thống hội thảo DG-S100 Takstar: Đơn giản, gọn nhẹ và đa năng
VÌ SAO CHỌN MUA TẠI ECT Co.,ltd - TỔNG KHO ĐIỆN NHẸ
TƯ VẤN TẬN TÂM, CHUYÊN NGHIỆP
HÀNG HÓA MỚI 100%, NGUYÊN ĐẠI, NGUYÊN KIỆN