TS-D1000-M2
Micro TOA TS-D1000-M2 loại cần dài
Giá (gồm VAT): Liên hệ
Tên Model: TS-D1000-M2
Bảo hành: 12 tháng
Lượt truy cập: 688
Đánh giá:  comment rank 5
Hỗ trợ trực tuyến
(Quét Zalo QR để kết bạn)
Logo TOA
1 / 1
Hình ảnh sản phẩm
Giá (gồm VAT): Liên hệ
(liên hệ Hotline để được giá ưu đãi từ 15-25%)
Tên Model: TS-D1000-M2
Bảo hành: 12 tháng
Lượt truy cập: 688
Đánh giá:  comment rank 5
Hỗ trợ trực tuyến
Tài liệu kỹ thuật TÀI LIỆU KỸ THUẬT, HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG MODEL TS-D1000-M2
Click vào ICON để download
Thông số kỹ thuật Micro TS-D1000-M2
Loại microĐiện dung
Hướng tínhĐa hướng
Trở kháng1.4 kΩ
Độ nhạy-37 dB (1 kHz 0 dB = 1 V/Pa)
LED hiển thịHiển thị khi nói (dạng vòng) màu đỏ
Đáp tuyến tần số100 Hz - 13 kHz